Panadol Extra with Optizorb (Hộp 12 vỉ x 10 viên)

198,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Paracetamol 500 mg, caffein 65 mg
Công dụng: Giảm đau nhẹ đến vừa, hạ sốt
Đối tượng sử dụng: Trên 12 tuổi
Hình thức: Viên nén bao phim
Thương hiệu: GlaxoSmithKline (Anh)
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 15
Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.