Clorpheniramin (Hộp 10 vỉ x 20 viên)

20,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Clorpheniramin maleat 4mg
Công dụng: Điều trị viêm mũi dị ứng, chảy nước mũi, nghẹt mũi, các triệu chứng dị ứng khác
Đối tượng sử dụng: Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi
Hình thức: Viên nén dài
Thương hiệu: Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Khánh Hòa (Việt Nam)
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ.

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 2722
Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.