Decolgen (Hộp 1 chai 60ml)

20,000 VND/Chai

Hoạt chất: Paracetamol 100 mg, Phenylephrine Hydrochloride 2,5 mg,…
Công dụng: Điều trị các triệu chứng cảm thông thường,…
Đối tượng sử dụng: Trẻ em
Hình thức: Siro
Thương hiệu: United (Việt Nam)
*Thuốc chỉ dùng theo đơn của bác sĩ

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 3691
Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.