Hagifen (Hộp 10 vỉ x 10 viên)

49,900 VND/Hộp

Hoạt chất: Ibuprofen 400mg
Công dụng: Giảm đau và kháng viêm
Đối tượng sử dụng: Trên 18 tuổi
Hình thức: Viên nén dài bao phim
Thương hiệu: Dược Hậu Giang (Việt Nam)

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 200
Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.