Fegra 120mg (Hộp 1 vỉ x 10 viên)

40,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Fexofenadin hydroclorid 120mgCông dụng: Điều trị các chứng viêm mũi dị ứng: Hắt hơi, chảy nước mũi, nghẹt mũi, ngứa mũi, ngứa vòng miệng, họng, mắt ngứa đỏ…Đối tượng sử dụng: Người lớn và trẻ em trên 6 tuổiHình thức: Viên nangThương hiệu: PymepharcoNơi sản xuất: Công ty Cổ phần Pymepharco (Việt Nam)

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 2918
Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.