Efferalgan 150mg (Hộp 12 gói)

33,600 VND/Hộp

Hoạt chất: Paracetamol 150 mg.
Công dụng: Điều trị triệu chứng đau từ nhẹ đến vừa và/hoặc sốt.
Đối tượng sử dụng: Trẻ em cân nặng từ 10-40 kg.
Hình thức: Bột sủi bọt để pha dung dịch uống trong gói.
Thương hiệu: UPSA SAS (Pháp).

Còn hàng

Số lượng mua tối đa là 718
Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.