Acritel 10g (Hộp 6 vỉ x 10 viên)

224,000 VND/Hộp

Hoạt chất: Levocetirizin dihydroclorid 10mgCông dụng: Điều trị viêm mũi dị ứng, mày đay vô căn mạn tính,…Đối tượng sử dụng: Người lớn/ trẻ em trên 6 tuổiHình thức: Viên nén bao phimThương hiệu: DavipharmNơi sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Đạt Vi Phú (Việt Nam)

Hết hàng

Pharmacity vẫn giao hàng online tại một số quận thuộc Hồ Chí Minh và các tỉnh thành khác  Xem chi tiết  >
. 1

Vui lòng xác nhận bạn là dược sĩ, bác sĩ, chuyên viên y khoa…có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm.

Thông tin mô tả tại đây chỉ mang tính chất trợ giúp người đọc hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.

Không hiển thị thông báo này lần sau.